Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรี๊ดดด อยากได้แบบนี้ที่บ้าน ไฮโซที่สุด พื้นกลายร่างเป็นสระน้ำ วี๊ดวิ๊ว vote  

อ่า ตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ แบบเห็นแล้วอยากมาแบ่งปันทันที
ปกติไม่ค่อยโพสอะไรนะเนี่ย แอบอ่านชาวบ้านเค้าไปเรื่อย
แต่อันนี้ไม่ได้  อยากแชร์ แหะๆ เห่อค่ะ เพิ่งเคยเห็น ไม่รู้มีใครเคยมาโพสแล้วหรือยัง อ่ะ เข้าเรื่อง

ตัวนี้ เป็นไอเดียสระว่ายน้ำของบริษัท Hydrofloors จากประเทศเบลเยี่ยม ค่ะ
เยี่ยมสมชื่อประเทศจริงๆ ไม่ได้มาโฆษณานะเออ แบบ บังเอิญไปอ่านเจอ จิงๆ

แล้วมันเยี่ยม อย่างไรนะเหรอ ก็ พี่ๆเขาไอเดียบรรเจิดมากกก
สามารถเสกพื้นสวยๆให้กลายเป็นสระน้ำ / สระว่ายน้ำให้ใช้ประโยชน์ได้จริง อะไรจริง ในทันใด ไม่ให้เสียพื้นที่ใช้สอย พอเลิกใช้งานก็กดปุ่มวื๊ดๆๆ
ก็จะกลับมาเป็นพื้นสวยงามปกติ

รูปแรก พื้นธรรมดา แต่ไม่ธรรมดานะเออ

แก้ไข แปะลิ้งค์ค่ะ
http://www.hydrofloors.be/index.php

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 53 11:51:16

จากคุณ : Jukday
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 53 10:56:02

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com