Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผ้าม่านมีหลายจ้าวเหลือเกินดูแล้วเวียนหัว  

พอดีเพิ่งซื้อบ้านครับก็เลยกะว่าจะติดผ้าม่านซะหน่อย

แต่พอลองหาในเน๊ตดูปรากฎว่าผ้าม่านมีหลายจ้าวเหลือเกินดูแล้วเวียนหัว

เอาเป็นว่าขอถามเพื่อนๆพี่ๆที่เคยติดและรู้มาว่า ที่ไหนมันดี

ก็ขอรายละเอียดด้วยนะครับ

ไม่อยากไปนั่งงม เพราะหน้าตามันเหมือนกันหมด

อยากได้แบบ ราคาไม่แพง คุณภาพดี หลากหลาย (บ้านอยู่แถวรังสิตครับ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : นิวนิว
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 53 11:21:07 A:175.176.220.1 X: TicketID:256747

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com