Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากสร้างอาพาร์ตเม้น มีที่ดินตัวเองคะ ไม่ทราบว่าต้องเริ่มต้นทำอะไรบ้างค่ะ vote  

อยากสร้างอาพาร์ตเม้น มีที่ดินตัวเองคะ ไม่ทราบว่าต้องเริ่มต้นทำอะไรบ้างค่ะ

จะเอาที่ดิน เข้าแบงค์จะได้ไหมค่ะ ที่ประมาณ 60 ตรว แบบนี้เรากู้ได้เต็มจำนวนก่อสร้างรึป่าวค่ะ

ที่ดินอยู่ แถวๆรัชดาคะ อยู่ในซอยแถวหลัง สยามจัสโก้รัชดา

ที่เป็นที่ของที่บ้าน ที่ดินทั้งหมด 115 ตรว แต่มี่ที่ว่าง อยู่ 60 ตรว แบบนี้ต้องแยกโฉนด รึป่าวคะ

ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย รบกวนผู้รู้ด้วยน่ะค่ะ

จากคุณ : ดิว2552
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 53 18:58:01

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com