Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อที่นอนราคาแพงมา แต่ว่านอนแล้วปวดหลัง เอาไปคืนหรือเปลี่ยนได้ไหมค่ะ  

ซื้อที่นอนยี่ห้อดังจากห้างมาค่ะ ที่น้อนจะนิ่มนิดหนึ่งค่ะ นอนได้ประมาณ 1 ปี เริ่มมีอาการปวดหลังตอนแรกไม่คิดว่าเป็นเพราะที่นอน ทีนี้กลับบ้านต่างจังหวัด 3 คืน นอนที่นอนที่แข็งกว่า ไม่รู้สึกปวดหลังเลย อย่างนี้เราจะเอาที่นอนไปเปลี่ยนที่บริษัทเขาได้ไหมค่ะ เขารับประกันสปริง 10 ปี หรือถ้าเราจะซื้อที่นอนใหม่ แล้วอันเก่าเราจะทำไงดีค่ะ อันใหญ่มาก

จากคุณ : Risusan
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 53 11:00:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com