Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนพี่ๆ ค่ะ อยากทำรั้วบ้านเป็นไม้ไผ่ ใครพอมีแบบมาแนะนำบ้างค่ะ  

รบกวนพี่ๆ ค่ะ อยากทำรั้วบ้านเป็นไม้ไผ่ ใครพอมีแบบมาแนะนำบ้างค่ะ
อีกอย่างรบกวน ขอทราบราคาคร่าวๆ ด้วยนะคะ่ หรือแหล่งที่กาได้ถูกๆ ค่ะ
พอดี บ้านเป็น ทาวเฮ้าน์ ค่ะ รั้วน้องหมาสามารถออกไปได้เลยอยากทำรั้วค่ะ
แต่ว่า อยากได้แบบที่เป็นไม้ แต่ถ้าไม้สำเร็จรูป น่าจะแพง (ประมาณว่า งบน้อย)...
เลยอยากได้ เป็นไม้ไผ่ ไม่แน่ใจว่าจะถูกก่ากันหรือเปล่า อิอิ...
รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ แล้วถ้าสำเร็จจะเอามาโชว์อย่างพี่ๆ บ้างค่ะ..

จากคุณ : mayear_2
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 53 10:05:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com