Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้ว่าผมคิดมากไปเองหรือเปล่าครับ เรื่องกระเบื้องหลังคา ???? (คุณคัรีบูนฯ หรือ ท่านผู้รู้ช่วยไขข้อข้้้องใจครับ)  

บ้านผมมุง หลัง คา Prestige สี Golden Brown ครับ
ตอนติดตั้งครั้งแรก ดู แล้ว เหมือนกระเบื้องไม่ค่อย สะอาดครับ
มีฝุ่นเกา่ะเต็ม เยอะอยู่พอสมควร

ปล แก้คำผิด ชื่อกระทู้ เป็น คุณ คีรีบูนฯ ครับ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 53 22:00:39

จากคุณ : NPM
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 53 21:42:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com