Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

... มาเปิดห้อง ((Condo)) Style Romantic Vintage ให้ชมกันค่ะ ...  

Edit .. 01/06/2010 23.40

ลงรูปครบหมดแล้วนะคะ ในส่วนของห้องน้ำ ดูได้ที่ ความเห็น 106 เป็นต้นไปค่ะ

- ขอบคุณทุกคนนะคะ ที่เข้ามาให้กำลังใจกัน เจ้าของห้องอาจจะไม่ได้ตอบทุกความเห็นค่ะ แต่รับรองว่าอ่าน และยิ้มไปกับทุกความเห็นแน่นอนค่ะ แถมอ่านซ้ำไปซ้ำมาหลายรอบด้วย เขิลจัง >//< -

คงต้องจบการเปิดห้องแต่เพียงเท่านี้นะคะ ขอบคุณค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------

Edit .. 01/06/2010 14.11

เจ้าของห้อง ตอบคำถามเพื่อนๆ ไว้ในความคิดเห็นที่ 96 แล้วนะคะ
คำถามอื่น ๆ ถามมาได้เลยนะคะ เต็มใจตอบให้ค่ะ ^______^

ปล. ส่วนรูปที่เหลือ ขอคืนนี้นะคะ ไม่กล้าลงรูปที่ออฟฟิตค่ะ เดี๋ยวหัวหน้าเห็น 55+
--------------------------------------------------------------------------------

Edit .. @ ตี 4 กับอีก 56 นาที

ไม่ไหวแล้ว .. ง่วงจริง ๆ และ ขอตัวไปนอนก่อนนะคะ

ไว้พรุ่งนี้ .. ถ้ามีคนสนใจ จะมาโพสห้องน้ำนะคะ กะที่เหลือนิดหน่อยนะคะ

(( จะมีคนสนใจไหมน๊า แหะ ๆ ))

นอนไม่หลับ เนื่องจากวันนี้เป็นวันหยุด  เลยนอนทั้งวันเลย ...

นึกขึ้นได้ ว่าอยู่คอนโดนี้มาจะ 3 เดือนแล้ว ยังไม่เคยเปิดห้องให้ใครชมเลย

ว่าแล้วก้อมาชมกันดีกว่าค่ะ

....

เอ .. ดึกแบบนี้ มีใครอยู่บ้างไหมน๊าา ส่งเสียงกันหน่อยได้ม๊าา :)

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 53 23:39:59

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 53 14:10:49

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 53 04:54:31

จากคุณ : นู๋อริสตัวช๊อป !
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 53 00:52:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com