Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!! ใครมีเรื่องสงสัย ที่นอนถามผมได้นะครับ พวกยี่ห้อ sealy slumberland omazz ครับ !!!!  

!!! ใครมีเรื่องสงสัย ที่นอนถามผมได้นะครับ พวกยี่ห้อ sealy slumberland omazZ ครับ !!!!      

ใครมีปัญหาสงสัยเรื่องที่นอน ลองถามเข้ามานะครับ ... ผมทราบดีว่าที่นอน 1 หลังหลาย ๆ คน คงไม่ได้ซื้อบ่อย ๆ แล้วเวลาไปหาซื้อในห้าน ก็จะเจอปัญหาที่ว่าไม่รู้ จะซื้อยี่ห้อไหน รุ่นไหน เพราะซะนั้นผมถึงตั้งกระทู้นี้มาเพื่อให้ความรู้ เบื่องต้น และ อยากให้กระทู้นี้เป็นอีก 1 ในการตัดสินใจครับ

อืมม...พอดีกระทู้เดิมที่เคยใช้เดิม มันใช้ไม่ได้ไม่รู้เพราะสาเหตุอะไร ยังไงก็ถ้าสงสัยโพสมาถามในกระทู้นี้ได้เลยครับ

ถามมาเยอะ ๆ ครับช่วงนี้ร้อนวิชา อิอิ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 53 13:47:14

จากคุณ : ตี๋ ทีม เอ
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 53 13:45:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com