Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเรื่องเฟอร์นิเจอร์ที่ไม่มี brand ค่ะ  

ไปดูเฟอร์นิเจอร์ระหว่างของที่ไม่มี brand กับแบบมี brnad แล้วราคาต่างกันมากค่ะ  แล้วก็มีคนบอกว่าให้ซื้อแบบไม่มี brand  ตามร้านข้างนอกก็ได้  ถูกกว่าเยอะ  แต่ตัวเราก็คิดว่า  ถ้าในเรื่องของความคงทน  การประกอบ  ดีไซน์  จะดีเหมือนกันไหม หรือว่าต่างกันมากไหม  ถ้าไม่ต่างกันมากคงจะเอาแบบไม่มี brand ก็คงได้  แต่เรื่องราคาต่างกันเห็น ๆ อยู่แล้วค่ะ  ไม่ทราบว่า มีใครพอจะแนะนำเฟอร์นิเจอร์ดี ๆ ราคาไม่แพงมาก  ทน ๆ ให้หน่อยได้ไหมค่ะ  ต้องการเป็นแบบชุดห้องนอนค่ะ   หรือถ้าแบบมี brand  ดีกว่าแบบไม่มี brand ช่วยแนะนำ brand ให้หน่อยได้ไหมค่ะ ว่า brand ไหนดี  แนะนำทาง pm ก็ได้นะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : maew-jerry
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 53 21:16:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com