Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

LOVEY HOME :นิดยสารสำหรับคนรักบ้าน Online  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวชายคา ทุกท่าน

เราเป็นคนนึงที่ชอบอ่านนิตยสารตกแต่งบ้านค่ะ ชอบดูบ้านสวยๆ เพราะดูแล้วมีความสุข เก็บไอเดียต่างๆ ไว้ในใจคิดว่าวันนึงถ้าเรามีบ้าน จะแต่งบ้านยังไงบ้าง และที่สำคัญฝันอยากทำงานด้านนิตยสารค่ะ แต่ความเป็นจริงคงไม่มีโอกาสค่ะ จึงอยากขอพื้นที่เล็กๆในห้องชายคาทำความฝันของเราให้เป็นจริงด้วยนะคะ  
    เราชอบที่จะเข้ามาหาไอเดีย ความรู้ในห้องชายคา ทุกเรื่องที่เกี่ยวข้องกับบ้าน และทุกครั้งที่เข้ามาอ่านก็จะได้อะไรดีๆกลับไปเยอะเลยค่ะ  เราก็เลยอยากนำเสนอ “นิตยสารบ้าน Online ”ที่เราตั้งใจทำขึ้นมาเพื่อคนที่รักการแต่งบ้าน ค่ะ เพื่อ share ไอเดีย ผ่านภาพถ่ายและตัวหนังสือของเรา ซึ่งเราจะพยายามหา ไอเดียดีๆแปลกๆ ในการแต่งบ้าน,แบบบ้าน คอนโด หรือ รีสอร์ท มาให้ชมกันนะคะ  นิตยสารนี้ต้องขอขอบคุณ คุณชานไม้ชายเขา ณ ห้อง BP ค่ะ ที่เป็นแรงบันดาลใจในการทำนิตยสาร  ฉบับนี้เป็นฉบับแรก ค่ะ พาชมบ้านของเราเองตั้งแต่เริ่มสร้าง และมี tip ในการเลือกซื้อบ้านจากประสบการณ์ตรงด้วยค่ะ หากผิดพลาดประการใดขออภัยล่วงหน้านะคะ  
หากใครอยากชม ห้องน้ำบ้านเราไปที่

รี วิ ว บ้ า น เ ห ลื อ ง ดี ต อ น : ห้ อ ง นํ้ า ข อ ง ฉั น
http://www.pantip.com/cafe/home/topic/R9363909/R9363909.html

***ภาพถ่ายทุกภาพเราเป็นคนถ่ายภาพเอง ขอสงวนสิทธิ์ ที่จะนำไปใช้เพื่อเจตนาอื่นนะคะ หรือแจ้งเราสักนิดก็ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ชอบ หรือไม่ชอบ สามารถติชมกันได้นะคะ  น้อมรับทุกความเห็นค่ะ
@@ ขออภัยค่ะ ชื่อกระทู้ ผิดไป 2 คำ น่าอายจริงๆค่ะ
love ทุกๆความเห็น
รัก คนปาด

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 53 10:49:50

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 53 10:19:24

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 53 09:05:41

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 53 04:35:53

จากคุณ : แซนด์วิช หมูหยอง-ทูน่า
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 04:23:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com