Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเห็นรูปต่อเติมครัวหลังบ้านทาวน์เฮ้าส์ ของเพื่อนๆชาวชายคาด้วยค่ะ  

กำลังอยากต่อเติมหลังบ้านทาวน์เฮ้าส์ ขนาด 6 x 2 ม.  อยากทำหลังคา  รางน้ำฝน และก่ออิฐทึบ 3 ด้าน  ปูกระเบื้อง  มีครัวปูนปูกระเบื้องด้วยน่ะค่ะ
แต่ยังไม่รู้จะทำแบบไหน เอาแบบไม่ต้องมีรายละเอียดมาก เพราะไม่ค่อยได้อยู่แต่อยากทำให้เรียบร้อยหน่อยค่ะ
อยากเห็นตัวอย่างของเพื่อนๆ เป็นแนวทาง  และถ้าช่วยประเมินราคาคร่าวๆให้ด้วยจะขอบพระคุณอย่างสูงเลยนะคะ
ถ้าเป็นไปได้มีใครรับทำ ติดต่อหลังไมค์แจ้งเบอร์โทรด้วยค่ะ บ้านอยู่แถวธัญบุรี คลอง 8  ปทุมธานีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 53 18:53:00

จากคุณ : love cupid
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 18:14:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com