Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมกำลังจะซื้อ Plasma LG 42PJ350 มันดีป่ะครับรุ่นนี้ ...  

คือว่า จะซื้อมาดู True vision โดยเฉพาะ สิ่งที่ผมจะดูก็คือฟุตบอลเป็นหลักเลยครับ รองลงมาก็เทนนิส และก็พวกกีฬาทั่วไป และก็ฟรีทีวี รุ่นนี้ดีใหมครับ ที่บ้านมีหน้าต่างเยอะเหมือนกัน มันสะท้อนมากใหมฮะ แบบว่าสะท้อนมากกว่าทีวีจอแก้วCRT ป่ะครับ เพราะถ้าสะท้อนเท่ากันก็คงโอเค (แต่ส่วนไหญ่ก็ดูทีวีแต่กลางคืนอยู่แล้ว)

แล้วรุ่นนี้กับ รุ่นของpanasonic อันไหนสะท้อนมากกว่ากันครับ พรุ่งนี้จะซื้อแล้วจะซื้อมาให้ทันดู สเปนปารากอาร์เจนเยอรมัน

มันดีป่ะครับ LG รุ่นนี้เหมาะแก่การดูกีฬาป่ะฮะ หรือว่าตัวไหนดีกว่า แนะทำทีครับ ขอบคุณครับ ...

จากคุณ : เทพบุตรหงส์แดง
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 53 16:52:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com