Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SLUMBERLAND ... SEALY ... OMAZZ ใครมีเรื่องสงสัยถามผมได้นะครับ  

SLUMBERLAND ... SEALY ... OMAZZ  ใครมีเรื่องสงสัยถามผมได้นะครับ พอดีผมพอมีความรู้อยู่บ้าง แต่ออกตัวก่อนเลยว่าผมไม่ใช่พ่อค้าที่จะมาขายของนะครับ แต่ช่วงนี้ว่างเว้นจากงานเลยอยากใช้เวลาว่าง ๆ มาให้เป็นประโยชน์ แล้วก็เห็นช่วงนี้เห็นมีจัดรายการลดราคาอยู่เยอะ กลัวว่าเพื่อน ๆ ที่ไม่มีความรู้เดี๋ยวจะเสียรู้ กลไกล ทางการตลาดของพ่อค้า หรือ ร้านค้าครับ

เรื่องที่สงสัยถาม...ก็ ถามได้ทุกเรื่องนะครับ ที่เกี่ยวกับตัวข้อมูลที่นอน แต่ถ้าถามเรื่องราคาผมขอออกตัวก่อนเลยนะครับว่าผมไม่ชัว แต่ถ้ากะโดยประมาณพอได้ แต่หลัก ๆ อยากให้ถามเกี่ยวกับตัวข้อมูลน่าจะดีกว่าครับ แต่ถ้าหลีกเรียงไม่ได้เดี๋ยวจะพยายามหาข้อมูลมาให้ครับ

จากคุณ : ตี๋ ทีม เอ
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 53 13:23:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com