Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนๆ แนะนำหน่อยคะว่าของแต่งบ้านแบบนี้ เค้าซื้อกันที่ไหน  

ต้องขอรบกวนเพื่อนๆ หน่อยนะคะ
คือว่าเจ้านายของเราต้องการซื้อของแต่งบ้าน แบบที่โชว์อยู่ในรูป
เป็นของขวัญให้ลูกค้าแกอีกทีนึง
เราไม่แน่ใจว่าเค้าหาซื้อกันที่ไหน
รบกวนเพื่อนๆ แนะนำหน่อยนะคะ
เพราะว่าเราอยู่ภูเก็ต ไม่สะดวกไปตามหา
กะเอาไว้ว่าถ้าทราบว่าเค้าขายแถวไหนก้อจะเดินทางไปซื้อคะ

จากคุณ : surfboard
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 53 10:42:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com