Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครอยากโชว์ ผ้าม่าน เชิญครับ แจกกิ๊ฟด้วยสำหรับคนลงรูป  

แบบว่า กำลังจะทำผ้าม่าน แต่ไม่ค่อยมีความรู้เลยอ่ะครับ ขอเปิดกระทู้ เพื่อให้ ท่านกูรู หรือ ผู้มีประสบการณ์ในการติดผ้าม่าน มากรุณาสอนสั่งครับ

มีแบบ รางเดียว สองราง U บ้าง W บ้าง มันเป็นไงอ่ะ มีโปร่ง ไม่มีโปร่ง ดีเสีย อย่างไรครับ (รู้แค่ว่า จ่ายตังค์เพิ่ม T_T)

ตาไก่ ม่านจีบ ม่านชัก.... มันเหมาะกับอะไร อย่างไรครับ มีหลักการอย่างไรมั้ยครับ

แล้วหลักการเลือกผ้า ต้องเลือกอย่างใด จึงจะดี เพราะตามชอบ อาจจะไม่ดี อาจจะเป็นเสี่ยหมูให้ร้านผ้าม่าน ฟันซะเละ

และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ บ้านเดี่ยว หน้าต่าง ประตู เยอะแยะไปหมดเลย ยังไม่ได้วัดหรือนับว่า ทั้งหมดเท่าไหร่ ^_^

ขอบคุณครับ ที่สละเวลา

จากคุณ : Saint J
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 53 07:33:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com