Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.. ... .. ... .. ...ขอคำแนะนำติดฟิลม์กระจกในห้องนอนค่ะ.. ... .. ... .. ...  

ติดฟิลม์กระจกในห้องนอนที่ไหนดี พอมีร้านแนะนำไหมคะ
งบน้อย ขอที่ราคาไม่แพง
ตารางฟุตละ ไม่เกิน 70 - 80 - 100 บาท

ห้องนอนร้อนค่ะ
ติดม่านแล้วแต่เป็นม่านชั้นเดียว ไม่มี back out อีกชั้น

จากรูป กลางวันแสงยังรอดเข้ามาได้ ห้องยังไม่มืด
กลางคืน ข้างนอกก็มองเข้ามาได้

ปล 1.
อยากได้แบบที่เพื่อนๆ พี่ๆ เคยใช้บริการกันแล้ว
คุณภาพ และบริการดี (ติดเรียบไม่มีฟองอากาศ)

ปล 2.
ถ้าบอกหน้าไมค์ ผิดกฎ ก็ต้องรบกวนบอกหลังไมค์นะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : KeepL_ook
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 53 16:38:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com