Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอนเรากู้ซื้อบ้าน จะขอวงเงินกู้เพิ่มสำหรับเฟอร์นิเจอร์ built in ได้ไหมครับ  

ตอนที่โอนเข้าแบงค์ ยังไม่มี เฟอร์นิเจอร์ built in นะครับต้องโอนก่อนถึงจะเริ่มทำได้

หรือถ้าไม่ได้ มีวิธีอย่างไรบ้างที่จะทำได้ครับ

จากคุณ : เขียวหวานเนื้อ
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 53 18:25:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com