Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อวดโฉมคอนโดมือสอง แปลงโฉมเสร็จแล้ว ตามประสาคนงบน้อย  

เห็นบ้านเพื่อนๆชาว ชายคา น่าอิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากมีมั่งจังแต่งบน้อยจริงๆๆๆ

เข้ามาสะสมข้อมูลในนี้อยู่นานมากๆๆๆ ไม่อยากเป็นหนี้ไม่อยากผ่อน ซื้อแพงๆก็ไม่ไหว ก็เลยตะลอนหาคอนโดมือสองที่คนเค้าไม่ฮิตกัน แต่สำหรับผมโอเค และแล้วก็ตัดสินใจซื้อครับ

ไม่ขอบอกว่าที่ไหนนะครับ ผมซื้อชั้นห้า ห้องมุม มีระเบียงด้านข้าง 47 ตรมครับ เป็นห้องเปล่า เอามาทำใหม่หมดทั้งดุ้นเลย กะว่าซื้อถูกๆแล้วตกแต่งให้โอเค ดีกว่า

ใครที่งบน้อยลองดุก็ได้นะครับ จะได้มีกำลังใจ

จากคุณ : At Your Service
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 53 11:45:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com