Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แต่งบ้านใหม่ใช้งบเท่าไรกัน  

พอดีไปดูบ้านใหม่มาครับ เป็นบ้านพฤกษา 45 บ้านเปล่าๆ ไม่มีอะไรเลย แถมเป็นพื้นกระเบื้องด้วย พื้นที่ 16 ตารางวา

ไม่ทราบว่าบ้านอย่างนี้ต้องตกแต่งอะไรบ้างครับ

ทีคิดๆ ได้นะครับ ก็มี วอลเปเปอร์ ถามราคาแล้วทั้งหลังประมาณ 6500  พื้นลามิเนท ทั้งหลัง 30000 ก่าๆ แพงไปหน่อย คงไม่ไหวถ้าเอาคงแค่ชั้นสอง แอร์ เดาๆ เอาว่า 15000 บาท โซฟา 8000 และน่าจะมีอะไรอีกครับผม ผ้าม่านผมไม่แน่ใจว่ากี่ตังยังไม่ได้หาราคา

จากคุณ : i-ajung
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 53 19:27:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com