Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความคิดเห็นเพื่อน ๆ หน่อยค่ะ *** การติดผ้าม่าน***  

รบกวนเพื่อนๆๆ สมาชิกหน่อยนะค่ะ เกี่ยวกับเรื่องการติดผ้าม่าน
เรามีผ้าแล้ว สีโอรส มีหน้า 7 บาน ประตู 1 บาท อยากได้ม่านตาไก่แบบเจาะเครื่อง ขอความเห็น
1. ควรใช้รางสีอะไรดีค่ะ
2. ตาไก่กี่อัน แล้วต้องใช้ตาไก่ขนาดเท่าไหร่ และใช้สีอะไรดี
3. ระยะผ้าควรจะเกินจากหน้าต่างเท่าไหร่ ทั้ง 4 ด้าน
4. ควรจะติดรางให้สูงกว่าหน้าต่างเท่าไหร่
5. แนะนำร้านเย็บผ้าม่านให้ด้วยนะค่ะ
6. ขนาดหน้าต่าง กว้าง120*สูง109cm
7. ขนาดประตู กว้าง190*สูง203cm ใช้ม่านทึบอย่างเดียว

จากคุณ : aoneng_ja
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 53 20:04:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com