Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านคนบ้านแมวบ้านเดียวกัน version รีโรเวทแล้วจ้า...ชะแวงๆ..  

**หัวกระทู้เขียนผิด แก้เป็น ==> รีโนเวท ค่ะ **

สวัสดีค่ะ ทุกๆ คน

พอดีเสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมา รู้สึกเซ็ง ๆ กับบ้านแมวที่มีแต่สีขาวๆ เลยคิดจะเปลี่ยนสีห้องใหม่ และลงมือทำเอง ตั้งแต่ขัดพื้นผิว ผสมสี ทาสี และเก็บกวาด แหะ ๆ อันนี้พี่สาวช่วยเก็บด้วย เพราะเราหมดแรงซะแล้ว ก็แหมนะ ห้องขนาด ประมาณ 30 ตรม. ก็ทำให้ผู้หญิงตัวเล็ก ๆอย่างเราเหนื่อยหอบเลยค่ะ ไปดูกันว่าจะ แหล่ม แจ่ม เจิด ขนาดไหน แต่ขอเตือนไว้ก่อนนะคะ ว่า ระวังแสบตากับสีสันนะจะบอกให้ 555

เพิ่มเติมกระทู้เก่า... ตามนี้ค่ะ
http://topicstock.pantip.com/home/topicstock/2010/02/R8836961/R8836961.html

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 53 08:50:00

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 53 15:06:48

จากคุณ : ปิงปังปังปิง
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 13:30:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com