Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้ว่าวงเงินกู้สร้างบ้านได้เท่าไหร่  

สวัสดีค่ะ  ขอรบกวนพี่ๆชาวชายคาหน่อยค่ะ

พอดีแฟนจะกู้สร้างบ้านได้แบบแล้วคือแบบบ้านฟรีของกทม บ้าน2ชั้น เรื่องราคาบ้านไม่แน่ใจค่ะเพราะยังไม่ได้ดำเนินการใดๆเลย

ที่อยากรู้วงเงินกู้เพราะจะได้วางแผนเรื่องเงิน ถ้าวงเงินกู้ไม่พอค่าบ้านก็จะได้คิดกันต่อไปค่ะ

ขอสอบถามข้อมูลดังนี้ค่ะ(รบกวนด้วยน่ะค่ะ)

1. ที่ดินเป็นที่ ของแฟนชื่อร่วมกับพ่อแม่(จะมีปัญหาในเรื่องของสร้างบ้านหรือเปล่า)
2. เงินเดือนแฟน 34,000บาท/เดือนไม่มีรายรับอื่นๆ มีบัตรเครดิต กสิกร+อิออน
วงเงินกู้จะได้เท่าไหร่ค่ะ กู้คนเดียวน่ะค่ะ

ขอรบกวนพี่ๆเท่านี้ค่ะ

ขอบคุณสำหรับน้ำใจน่ะค่ะ

จากคุณ : ฝากชีวิตไว้กับคนที่เจอในเน็ต
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 17:04:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com