Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SLUMBERLAND ... SEALY ... OMAZZ ใครมีเรื่องสงสัยถามผมได้นะครับ  

SLUMBERLAND ... SEALY ... OMAZZ ใครมีเรื่องสงสัยถามผมได้นะครับ      

SLUMBERLAND ... SEALY ... OMAZZ  ใครมีเรื่องสงสัยถามผมได้นะครับ พอดีผมพอมีความรู้อยู่บ้าง แต่ออกตัวก่อนเลยว่าผมไม่ใช่พ่อค้าที่จะมาขายของนะครับ แต่ช่วงนี้ว่างเว้นจากงานเลยอยากใช้เวลาว่าง ๆ มาให้เป็นประโยชน์ แล้วก็เห็นช่วงนี้เห็นมีจัดรายการลดราคาอยู่เยอะ กลัวว่าเพื่อน ๆ ที่ไม่มีความรู้เดี๋ยวจะเสียรู้ กลไกล ทางการตลาดของพ่อค้า หรือ ร้านค้าครับ

เรื่องที่สงสัยถาม...ก็ ถามได้ทุกเรื่องนะครับ ที่เกี่ยวกับตัวข้อมูลที่นอน แต่ถ้าถามเรื่องราคาผมขอออกตัวก่อนเลยนะครับว่าผมไม่ชัว แต่ถ้ากะโดยประมาณพอได้ แต่หลัก ๆ อยากให้ถามเกี่ยวกับตัวข้อมูลน่าจะดีกว่าครับ แต่ถ้าหลีกเรียงไม่ได้เดี๋ยวจะพยายามหาข้อมูลมาให้ครับ

ปล...ตอนนี้มี มีจัดรายการหลายที่เลยครับ ทั้งเซ็นทลั่น โฮมโปร แล้วก็งานโฮมโชว์ เห็นมีจัดรายการหลายหลายยี่ห้อเลยครับ แล้วช่วงนี้เป็นช่วงสินปีแล้วด้วยครับ ที่นอนหลาย ๆ ยี่ห้อ ก็เริ่มจะปรับราคาขึ้นหลาย ๆ อีกแล้ว ( ราคาที่นอนจะขึ้นเกรือบทุกปี นะครับ )

ตอนนี้ได้ความรู้มาอีกอย่างนึงครับ .... รายการที่นอนในตามพวกห้างต่าง ๆ ไม่จำเป็นต้องไปซื้อตอนรถราคาตามที่จัดรายการก็ได้ครับ เพราะรายการในห้างลดทั้งปีอยู่แล้ว  แต่ยกเว้นพวกงานใหญ่ ๆ อาจจะมีการดิวเรื่องบัตรเครดิต ต่าง ๆ มาร่วมรายการลอเพิ่มอีกนิดนึงครับ

จากคุณ : ตี๋ ทีม เอ
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 53 10:51:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com