Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามท่านๆ ที่มีความรู้เรื่องการติดตั้งตู้อาบน้ำหน่อยครับ.  

ผมไปซื้อที่ home p. มาครับ ลดราคา แต่....อ่าน installation แล้ว
หุๆๆๆ ไม่ค่อยละเอียดเลยครับ อยากสอบถามคือว่า ตามคู่มือแนะนำนั้น
บอกประมาณว่า ประกอบ กระจกให้ครบ แล้วยกติดตั้งเลยหรือครับ..
เห็นตามคุ่มือ ใบเล็กๆ บอกมาประมาณ นั้นอ่ะครับประกอบให้เสร็จแล้ว
ค่อยยกติดตั้ง...หรือครับ  มันไม่หนักมากหรือครับ ตอนยกติดตั้ง กลัวกระจกหลุดมือ อ่ะครับ ตอนยกติดตั้ง ท่าทางมันจะหนักเหมือนกัน
ขอบคุณมากครับ

หมายเหตุ..... ผมไม่ได้ซื้อ ฐานมานะครับ ผมจะก่อฐานรับขึ้นมาเองครับ

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 53 12:42:34

จากคุณ : silvercd
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 53 12:41:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com