Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Before & After ห้องน้ำเล็กๆ ทำด้วยแรงกายและแรงใจค่ะ  

หลังจากที่ดูชาวบ้านมาก็มาก  ดูกระทู้แนะนำในห้องนี้มาหลายครั้ง
และแล้วก็อยากซักครั้งที่จะมาโชว์ห้องน้ำเล็กๆของบ้านทาวเฮ้าส์อายุ 7 ปี
ที่ได้ไปซื้อมือสองต่อมา ในราคาที่คนเงินเดือนไม่เยอะอย่างเราสามารถซ์้อได้
ซื้อมาหลายเดือนแล้วค่ะ แต่ไ้ด้ฤกษ์วันนี้ที่อยากจะสร้างแรงบันดาล
เหมือนที่ตัว กิฟ ได้รับจาก คุณเจ๊แหนมกะน้าพุ้ย
จากกระทู้นี้ค่ะ
http://topicstock.pantip.com/home/topicstock/2007/08/R5692959/R5692959.html

ไม่มีเจ๊แหนม กิฟก็จะไม่มีห้องน้ำห้องนี้ ไม่มีแรงบันดาลใจจากห้องน้ำที่คนชายคา
เอามาโพส ห้องน้ำนี้ก็คงไม่เกิดขึ้น (แหมทำเป็นเรื่องใหญ่โตเลยกรู ฮ่าฮ่าฮ่า)

หลังจากพร่ำเพ้อพรรณามาเป็นระยะเวลา 3 ย่อหน้าก็ได้เวลา
คืนกำไรให้ทุกท่านที่มีห้องน้ำเก่า อายุหลายปี และขนาดเล็กในทาวเฮ้าส์
ได้สร้างสรรค์ห้องน้ำตามใจของเรากันบ้างแล้วนะคะ

งบที่ใช้ไม่มากจนเกินไป และไม่น้อยไป เพราะเน้นใช้แรงงานกิฟและพ่อของกิฟค่ะ

เชิญชม ภาพ Before กันก่อนนะคะ

จากคุณ : tungift
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 53 14:19:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com