Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประตูรั้วไฟฟ้า  

ประตูรั้วที่บ้านผมปัจจุบันเป็นเหล็ก   และต้องใช้  คนเปิด    คนปิด

ผมอยากเปลี่ยนเป็นแบบ    เลื่อนไฟฟ้า  และมีรีโมทคอนโทรล

ผมรบกวนถามผู้รู้ห้องนี้ดังนี้ครับ:-
    --ข้อดี  ข้อเสีย  ข้อควรระวัง  เกี่ยวกับประตูรั้วเลื่อนไฟฟ้ามีอะไรบ้าง
    --ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    --คำแนะนำอื่นๆที่ผมควรรู้

ขอขอบคุณล่วงหน้า  และ รอคอยคำตอบ

Pet

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 53 18:57:43

จากคุณ : Nature lover
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 53 12:10:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com