Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลับมาแ้ล้วครับ ยายหุ้น สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ ธอส ได้นะครับ  

ใครมีปัญหาสงสัยเกี่ยวกับการกู้ซื้อบ้าน ธอส สอบถามได้นะครับ

จากคุณ : ยายหุ้น
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 53 07:24:40

ความคิดเห็นที่ 29

ความคิดเห็นที่ 26    
- จากความเห็นที่ 11 ขอโทษด้วยคะ ให้ข้อมูลไม่ครบถ้วน
----- >> แจ้งเพิ่มเติมว่าได้กู้เรื่องบ้านไว้ ซึ่งเจ้าหน้าที่สินเชื่อสาขาจะส่งให้ สนง.ใหญ่ภายในวันที่ 4-8/10/10 นี้ เลยต้องการสอบถามข้อมูลว่า แบบนี้มีสิทธิ์กู้บ้านผ่านหรือยังคะ หรือว่า ต้องรอผลการอนุมัติจากทาง สนง.ใหญ่อีกครั้งคะ

จากคุณ : aeymor

ตอบ.ยังกู้ไม่ผ่านครับ ต้องรอทางสาขาทำเรื่องเสนอเรื่องที่กู้ซื้อบ้านพร้อมเฟอร์นิเจอร์เข้าไปอนุมัติอีกครั้งหนึ่งครับ ต้องรอสำนักงานใหญ่อนุมัติครับดอกไม้

ความคิดเห็นที่ 27