Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยใช้วิธีกำจัดปลวกแบบติดตั้งสถานีบนดิน แบบ เอ็กซ์เทอม บ้างคะ รบกวนให้ข้อมูลหน่อยค่ะ  

สวัสดีค่ะ พี่ ๆ ห้องชายคา

พอดีมีปัญหาปลวกบุกบ้านค่ะ   โทรติดต่อบริษัทกำจัดปลวกมาแล้ว  เค้าแนะนำให้ติดตั้งกล่องกำจัดปลวกโดยใช้เหยื่อล่อ

หรือที่เค้าเรียกว่า  การติดตั้งสถานีบนดิน แบบเอ็กซ์เทอม

ไม่ทราบๆ  พี่ๆ  เคยใช้บริการกันหรือเปล่าคะ  อยากทราบว่าได้ผลจริงมั้ยคะ

แล้วสนนราคาค่าติดตั้งจุดละกี่บาทคะ   ที่เค้าเสนอมา  จุดละ 7000 คะ  ที่บ้านต้องติด 4 จุด

เพราะเค้าคิดคลุมพื้นที่  ตึกแถวสามห้อง  

เบ็ดเสร็จแล้วเกือบสามหมื่นบาท   ไม่ทราบว่าราคานี้แพงไปมั้ย  แล้วมันใช้ได้ได้ผลจริงหรือเปล่าคะ  รบกวนด้วยนะคะ  

ลูกสาว

จากคุณ : ~huiha 666~
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 53 11:07:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com