Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหา่ช่างล้างแอร์ดีๆ สักคน แนะนำด้วยครับ

แถวบ้านผมมีสติ๊กเกอร์รับล้างแอร์ติดเพียบเลย โทรไปเรียกช่างมาล้างแอร์ทีไร แนะนำให้เปลี่ยนน้ำยาแอร์ตลอด บอกว่าต้องเปลี่ยนเพราะอย่างโน้นอย่างนี้ ขู่สำทับอีกทีว่าถ้าไม่เปลี่ยนเด๋วแอร์พัง มีไหมครับช่างใจซื่อมือสะอาด บ้านอยู่แถวติวานนท์ 38 แนะนำทีครับ

จากคุณ : lockstock
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 53 16:19:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com