Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สัญาณกันขโมยหรือเหล็กดัดดี

สวัสดีครับตอนนี้ ผมกำลังสร้างเรือนหออยู่
สถานที่คือ สุขุมวิท107 แบริ่งครับ ที่บ้านให้ที่มา อยู่ในซอยธรรมดา
ไม่ได้อยู่ในหมู่บ้านหรือโครงการใด ขโมยก็มีพอสมควร

อยากถามว่าถ้าคิดจะติดสัญาณกันขโมยแล้ว เหล็กดัดจำเป็นไหมครับ
เพราะว่าค่าเหล็กดัดก็ปาไป65000บาท ทั้งหลังแล้ว  เอามาติด
สัญญาณกันขโมยอย่างดีไปเลยดีกว่าว่าไหม ไปดูมาอย่างดีก็ไม่เกิน55000บาท
เหลือตั้ง10000นึง เอาไปแต่งบ้านดีกว่าไหมครับ

พี่ๆว่าไงกันบ้างครับ

แก้ไขเมื่อ 07 ต.ค. 53 16:04:02

จากคุณ : kikuanone
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 53 16:02:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com