Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังตัดสินใจระหว่าง LED42''49,990 กับ LCD 42''Panasonic(ราคาไม่แน่ใจ)ให้กิฟแทนคำขอบคุณค่ะ^^

พอดีไปดูที่โฮมโปรมาค่ะ....กำลังจัดโปรโมชั่น ลดราคา.....

เลยอยากจะขอตำแนะนำ จากทุกคนในห้องชายคาค่ะ....หรือมียี่ห้อไหนแนะนำมั้ยค่ะ..

...เพิ่มเติมค่ะ...
เห็นเซลบอกว่า เวลาเราใช้นิ้วจิ้มกับจอ จะไม่ขึ้นเป็นลายน้ำค่ะ แต่ถ้ายี่ห้ออื่นจะเป็น ลองทำดู ก้อเป็นอย่างที่เซลว่าค่ะ....

แล้วก้อ ส่วนมากจะดู DVD VCD แล้วก้อ ฟรีทีวี ค่ะ แล้วก้อกำลังดูว่าจะติด เสา ของอะไรดี อาจจะเป็น ทรู ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 53 09:42:46

จากคุณ : saniwow
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 53 23:58:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com