Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องจานแดงของทรู ค่ะ

ที่บ้านเราติดจานของทรูค่ะ แบบซื้อขาดเลยค่ะ ตอนนี้เราติดไว้แต่ชั้นล่างของบ้านค่ะ แต่ชั้นบนห้องนอนยังไม่ได้ติดค่ะ แต่มีสายเดินไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ เราลองถามพนักงาน พนักงานเขาบอกว่า ถ้าคุณจะเอาก็ต้องเสียค่ากล่องเพิ่ม 3000 กว่าบาท เราว่ามันแพงไปค่ะ อย่างในกรณีที่เรามีจานอยู่แล้ว และมีกล่องติดอยู่ชั้นล่างแล้ว แต่กล่องข้างบนไม่มีเนี่ย เราจะทำยังไงถึงจะติดกล่องข้างบนห้องนอนได้ ในราคาถูก เราไม่ได้ดูอะไรมาก ก็ดู 3 5 7 9  ลูกชายเราก็ดูแค่การ์ตูนค่ะ เพื่อนๆ แนะนำวิธีประหยัดเงินให้เราหน่อยค่ะ

จากคุณ : แม่น้องเกมส์
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 53 08:58:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com