Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>เพื่อนๆครับ ... ม่านปรับแสง เหมาะกับการติดหน้าต่างห้องนอนไหมครับ? ^^ ติดต่อทีมงาน

.
.
.
กำลังมองหาผ้าม่านมาใส่ในคอนโดใหม่

หน้าต่างห้องนอนยังไม่มีม่าน คิดว่าอยากใส่ม่านปรับแสง เพราะลองหาๆดูในเวบแล้วน่าสนใจดี เพราะอยากปรับลด-เพิ่ม แสงที่จะสาดเข้ามาในห้องนอนได้

แถมยังมองจากข้างในไปข้างนอกได้ โดยที่ข้างนอกมองผ่านเข้ามาข้างในไม่ได้ ผมเข้าใจถูกไม๊ครับ

เพื่อนๆผู้มีประสบการณ์+ความรู้ คิดว่าเหมาะไม๊ครับ เพราะไม่แน่ใจว่าเค้าติดกันไหม ส่วนใหญ่จะเห็นติดกันที่สำนักงาน หรือออฟฟิตมากกว่า หรือเปล่า?

และขอช่วยแนะนำเวบไซต์ หรือร้านที่งานสวย ราคาโอเค ให้หน่อยนะครับ จะได้ลองเลือกร้านที่เค้ารับทำและมาติดตั้งให้ ขอบคุณครับ^^
.
.
.

จากคุณ : deepthink
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 53 20:06:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com