Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โง่อย่างดิฉันกลัวตัดสินใจผิดยิ่งเบี้ยน้อยหอยน้อยอยู่ วานผู้มีความรู้เงื่องการเงินช่วยหน่อยคะ ติดต่อทีมงาน

ต้องยอมรับว่าด้วยความโง่ของเราเลยยังทำให้ไม่สามารถ เลือกได้ยังไงก็ขออนุญาตตั่งกระทู้แตกซำในวันอาทิตย์นะคะเพราะมีคน หยุดเยอะน่าจะมีคนว่างไขข้อสงสัย 2 แบงค์นี้ไหนหน้าเป็นหนี้แตกต่างกันมากไหมค่ะ

ราคาบ้าน 1,629,000
แบงค์ที่1 ปล่อย 98%  0% 12 เดือน
                    mlr   - 6.375% ปัจจุบัน
                  ปีที2mlr    - 2.125%
                  ปีที3mlr    - 1.625%  
                  ปีที่4mlr    - 0.875% เป็นต้นไป
แบงค์ที2 ปล่อย 95% mrr  2.5%  ปีที่1
                           mrr  2%     ปีที2
                           mrr  0.5%   ปีที3 ลอยตัว
                  ปัจุบัน mrr 6.5%    
ทั่ง2แบงค์ปล่อยระยะเวลา 30ปีค่ะ เงื่อนไขส่วนตัวคงผ่อนไปเรื่อยๆคะมีเงินก็โป็ะไปทีละนิดคงไม่สามารถปิดบัญชีได้เร็วค่ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : musicyoonaun
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 53 08:37:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com