Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ติดม่าน 40000 จะเป็นลม ผ้าเดี๋ยวนี้ทำไมแพงจังคะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานไปถามราคาผ้าม่านมา 2-3 ร้าน สุดท้ายไปจบที่ราคา 41000 บาท
เป็นบ้านทาวเฮ้าส์หลังมุมค่ะ หน้าต่างประมาณ 10 บาน ประตูบานเลื่อนอีก 2 ชุด

ผ้าที่เลือกหลาละประมาณ 350 ค่ะ มี Black out ด้วย 1 ห้อง อ้อประตูบานเลื่อนทั้งสองบาน ติดผ้าโปร่งทำรางสองชั้นค่ะ ถามผู้มีประสบการณ์ราคา
ประมาณนี้ชัวร์หรือหลอกหมูนิ่ม ๆ คะ ^ ^

แบบว่าถามเพื่อตอกย้ำค่า เพราะจ่ายมัดจำไปแล้ว วัดบ้านแล้วด้วยค่ะ เง้อ
จริง ๆ ถ้าไม่เอาผ้าโปร่งอีกชั้นทั้งหมดจะอยู่ที่ 36000 ค่ะ

จากคุณ : fantastic GiRL
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 53 12:21:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com