Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเงินสดแค่ 100,000 ซื้ออะไรเข้าบ้านก่อนดีครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีเพิ่งซื้อบ้านครับเป็นบ้านมือสองแต่ได้ปรับปรุงไปหมดแล้ว
มีครัวแล้ว อยากให้เพื่อนๆแนะนำครับ ว่าจะเข้าไปอยู่เดือนหน้า
จะซื้ออะไรก่อนดีตอนนี้มีแต่บ้านโล่งๆ กับครัว อยู่กับแฟนสองคนครับ
ในงบแค่นี้ ได้อะไรบ้างครับ พวกเครื่องใช้ไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์ ขอบคุณครับ

จากคุณ : tachat
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 53 16:44:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com