Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอารูปบ้านตัวอย่าง ทาวน์โฮม ของบริษัท RK Park รามอินทรา-คู้บอนมาฝากครับ ผมไปจองมาแล้ว หลังจากหาบ้านอยู่นานครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ผมหาข้อมูลเรื่องบ้านมาพอสมควร เนื่องมาจากข้อจำกัดของผม
ที่ต้องการบ้านที่อยู่อาศัยเป็นของตัวเอง หามาพอสมควร เพิ่งจะได้อะไรที่
ตรงใจ และพอจะแบกหนี้ก้อนนี้ได้ ตอนนี้ก็เจอแล้วครับ จองแล้วเรียบร้อย
บ้านน่าจะเสร็จสิ้นเดือนมีนาคม ปีหน้าครับ

เริ่มจากหน้าบ้านตัวอย่างก่อนเลย ทาวน์โฮมสองชั้น หน้ากว้าง 5.7 เมตร
ขนาด 25.6 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 165 ตรม. ครับ ความลึก 11.5 เมตร

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 53 19:43:38

จากคุณ : U_Nee-na
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 53 19:13:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com