Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สีของผ้าม่าน จำเป็นต้องเป็นสีโทนเดียวกับสีของผนังห้องไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังเลือกสีและลายผ้าม่านกันครับ อยากสอบถามว่า
สีของผ้าม่าน จำเป็นต้องเป็นสีโทนเดียวกับสีของผนังห้องไหมครับ
เช่นผนังห้องเป็นสีชมพู ม่านต้องเป็นสีชมพู จึงจะเข้ากัน แบบนี้ไหมครับ

และม่านในห้องเดียวกัน จำเป็นต้องเหมือนกันไหมครับ ในกรณีที่มีหน้าต่างหลายบานครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : cherubim
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 53 10:52:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com