Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำค่ะ จ่ายค่างวดเพิ่ม เพื่อให้เงินต้นลด ติดต่อทีมงาน

รบกวนเรียนถามท่านผู้รู้ค่ะ
ดิฉันผ่อนคอนโดกับธอส โดยนายจ้างหักเงินนำส่งให้ และดิฉันอยากจะผ่อนให้หมดไวๆ โดยดิฉันจะจ่ายค่างวดเพิ่ม อยากทราบว่าต้องจ่ายวันไหน จะได้ตัดเงินต้นเยอะๆๆ ธอสบอกว่าบัญชีดิฉันตัดทุกวันที่ 8 ค่ะ
ดิฉันเคยถามพนักงานธอส ว่าถ้าดิฉันจ่ายเพิ่มต้องจ่ายวันไหน ถึงจะตัดต้นเยอะ พนักงานตอบว่า จ่ายวันไหนก็ได้ ถ้าจะเพิ่มจะเป็นการตัดต้นทั้งหมด
ดิฉันไม่แน่ใจ เลยอยากจะขอคำแนะนำจากท่านที่รู้ หรือจ่ายเพิ่มค่ะ

จากคุณ : Ausary
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 53 14:34:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com