Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องชุดเครื่องนอน ผ้าปูที่นอน ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังหาชุดเครื่องนอนค่ะ อยากได้นอนสบายๆ เคยใช้ผ้าคอตตอนที่ราคาไม่แพงมาก ใช้แป๊บเดียวมันขึ้นขน
เลยคิดว่าอยากใช้ผ้าแพรค่ะ แต่หาซื้อยากจัง เลยเปลี่ยนใจมาดูพวกคอตตอน 100%ที่มียี่ห้อดี ๆอย่างเจสสิการุ่นแจคการ์ดอ่ะค่ะ แต่ถ้าซื้อครบชุด6 ชิ้นราคา 4900 แพงเอาเรื่องเหมือนกัน ราคานี้คือดูในเวบแล้วนะคะ เพราะในห้างแพงกว่ามาก
เลยอยากถามเพื่อนๆว่า มียี่ห้ออะไรแนะนำมั๊ยคะ หรือมีที่หาซื้อตรงไหนที่คุณภาพไม่ต่างกันมาก ราคาย่อมเยากว่านี้หน่อย
หรือว่า พวกคอตตอน 100% แล้วเป็น Silk shine ก็ดีพอๆกันค่ะ
และความคิดเห็นของเพื่อนๆที่เคยใช้ มันหลับสบายจนไม่อยากตื่นจริงรึป่าว
ขอบคุณมากนะคะ
แบบนี้เลยค่ะที่อยากได้ (ขอปิดเวบเค้าไว้นะคะกลัวผิดกฎ)

จากคุณ : มาดาม ลิลลี่
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 53 14:38:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com