Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ หมู่บ้านนันทวัน วัชรพล (สุขาภิบาล 5) พอดีกำลังดูบ้านมือสองในหมู่บ้านนั้น ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำ หมู่บ้านนันทวัน วัชรพล (สุขาภิบาล 5) พอดีกำลังดูบ้านมือสองในหมู่บ้านนั้น

1) อยากทราบว่า ที่ดินแถบนั้น ทรุดไหม บ้านทรุดเยอะหรือเปล่าครับ
2) สิ่งแวดล้อมในโครงการเป็นอย่างไรบ้างครับ ขโมยชุมไหมครับ
3) จากที่นั่นเวลาเดินทางไปแถว แจ้งวัฒนะ สะดวกหรือเปล่า รถติดมากไหม ต้องเสียค่าทางด่วนเท่าไร
4) โครงการถนนตัดใหม่ที่จะผ่าน สุขภิบาล 5 วัชรพล ไปออกพหลโยธิน มีความคืบหน้าอย่างไรบ้างครับ

จากคุณ : ขอคำแนะนำ
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 53 20:11:51 A:183.89.106.62 X: TicketID:223125

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com