Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพ ระยอง ไม่ต้องตอกเสาเข็มได้ใช่ไหมครับ (บ้านชั้นเดียว) ติดต่อทีมงาน

จะสร้างบ้านแถวนั้น  ผมมาจากกรุงเทพ  เอาแบบบ้านแจกฟรีของหน่วยงานรัฐมา ในแบบก็มีการลงเสาเข็ม  

มาถามช่างในพื้นที่ ก็บอกว่าส่วนใหญ่แถวนี้  ไม่ลงเข็มกัน  

จะ ok ไหมครับ   ช่วยแนะนำด้วย

จากคุณ : ranat
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 53 20:40:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com