Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งความคืบหน้า...กรณีโถชักโครกแตกค่ะ{แตกประเด็นจาก R9931738} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุกๆท่าน
หลังจากที่ได้เคยมาตั้งกระทู้ขอความคิดเห็นกรณีโถชักโครกแตกนั้น ตอนนี้ปัญหาไดสิ้นสุดลงแล้วค่ะ

ตัวผลิตภัณฑ์นั้นคือ cotto รุ่น space solution ค่ะ และด้วยความเขลาของ จขกท.เอง เลยได้มาทราบว่า cotto คือเครือเดียวกันกับ SCG ก็จากในกระทู้ก่อน เอิ๊กๆ

หลังจากที่ได้ทำการติดต่อไปยังศูนย์ลูกค้าสัมพันธ์ของบริษัทครั้งที่ 2 เพื่อขอให้ช่างเข้ามาพิสูจน์ข้อเท็จจริงอีกครั้ง ดิฉันก็ได้รับการติดต่อเป็นอย่างดี โดยช่างแจ้งกับทางศูนย์ฯว่ายินดีจะเข้ามาพิสูจน์ให้อีกครั้งแต่เราจะต้องเสียค่าใช้จ่ายในกรณีที่ไม่ได้เกิดจากตัวผลิตภัณฑ์ของเขา และจะสะดวกในเวลาอีกหลายสัปดาห์ ตอนนั้นยอมรับว่าด้วยอารมณ์โกรธ ปนหงุดหงิด เลยบอกทางศูนย์ฯ ไปว่า ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวซ่อมเอง เพราะตอนนี้เสียความรู้สึกไปแล้ว คงยากที่จะกลับมาใช้ผลิตภัณฑ์ของเขาอีก (ใช้อารมณ์ตัดสินปัญหาค่ะ ดูไว้เป็นเยี่ยง แต่ไม่ควรเอาอย่างนะคะ)

และหลังจากนั้นอีกไม่กี่วัน ก็มีเจ้าหน้าที่จาก cotto ติดต่อเข้ามาค่ะ
บอกว่าได้รับรายงานจากเจ้าหน้าที่แล้ว ไม่สบายใจ อยากจะขอเข้ามาตรวจสอบให้ชัดเจนอีกครั้ง และนัดวันเวลากันเป็นวันนี้นั่นเองค่ะ

จากคุณ : balahala
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 53 15:52:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com