Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=== อยากร้องไห้ค่ะ ส้วมตัน ไม่มีผู้ชายซะด้วย === ติดต่อทีมงาน

ช่วยด้วยค่ะ

ที่บ้านชักโครกกดไม่ลงค่ะ เมื่อ 7 วันก่อนมีสบู่ล่วงลงไปในโถส้วม (คิดว่าไม่กี่วันสบู่ก็จะค่อย ๆ ผอมและหมดไปเอง) แต่ แต่ ชักโครกไหลไม่สะดวกเลยค่ะ

สุดท้ายเมื่อคืนนี้ กดไม่ลงเลย เอ่ออออ กลุ้มใจมาก ตอนเช้ามาเปิดดู ลงแต่น้ำค่ะ เมื่อลองกดใหม่ก็เหมือนเดิม ลองแล้วลองอีกก็เอ่อ เหมือนเดิม

ห้องน้ำมี 2 ห้องค่ะ อีกห้องไม่เป็น

อย่างนี้ทำอย่างไรดีคะ ไม่มีประสบการณ์ซะด้วย

จากคุณ : ปังปังเอง
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 53 08:33:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com