Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เราทำอะไรผิดเหรอ..ทำไมเป็นอย่างนี้ ติดต่อทีมงาน

เราอุตส่าห์ขยัน ไม่ยอมเสียค่าจ้างรีดผ้าตัวละ 10 บาทเอง
รีดไปได้ 4 ตัวไม่มีปัญหา พอตัวที่ 5 น้ำเหลืองๆ ไหลออกมา
รีบเอาเสื้อไปซัก กลับมาที่เตารีด ตกใจเลย สภาพเป็นอย่างนี้แหล่ะค่ะ น่ากลัวมั๊ย

เราทำอะไรผิด หรือไม่ยอมทำอะไรเช่น "ล้างเตารีด" เหรอคะ มันล้างได้ด้วยเหรอ กลัวมันจะช็อตน่ะสิคะ

ท่านใดทราบมั๊ยคะ ว่าทำความสะอาดเตารีดไอน้ำอย่างไร รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : เล็กแห้งตับสด
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 53 10:20:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com