Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครพักอยู่แถวถนนคุ้มเกล้าบ้างครับ ขอถามปัญหาหน่อย ติดต่อทีมงาน

พอดี กำลังดูบ้านอยู่ในศุภลัยแกรนเลค ( ต้นถนนคุ้มเกล้าใกล้ถึงถนนสุวินธวงศ์แล้ว)    อยากรู้ข้อมูลบางอย่างดังนี้ครับ
1) แถวนั้นน้ำท่วมไหม โดยเฉพาะทางที่จะวิ่งมาออกmotor way
2) การเดินทางเข้าเมืองชั้นในตอนเช้า(7โมง)เย็น(4-5โมง)เป็นอย่างไรบ้าง  ( ภรรยาต้องไปส่งลูกเรียนแถวอโศก) ส่วนผมทำงานแถวราชประสงค์   ควรใช้เส้นทางไหนใช้เวลาเดินทางเกินชั่วโมงไหม
3) ราคาบ้านมือสองอายุ7ปี 100 ตารางวา สภาพบ้านเดิมๆขนาดใช้สอย200ตารางเมตร   ราคา4ล่านนี่แพงไปไหม(คาดว่าต้องใช่งบปรับปรุงอีกอย่างน้อย5แสน)
4) มีปัญหาอะไรอีกที่ต้องพิจารณาไหมครับ ( เสียงเครื่องบิน โจรชุม )

จากคุณ : jurairta
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 53 13:11:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com