Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องหมาๆ ที่น่ารำคาญ เสียสุขภาพ ติดต่อทีมงาน

แถวบ้านผม
ประมาณ ตี 2-3 หรือ ตี 4-ดี 5 แทบทุกคืน
บ้านใกล้เคียงกัน ห่างไปไม่กี่หลัง จะต้องมีเสียงสุนัขเห่า - มากันแบบเป็นฝูง ทั้งตัวเล็ก (เสียงแหลม) และตัวใหญ่ (เสียงไม่แหลมเท่า) เห่า หอนสลับกันไปมา นาน
นานจนผมที่นอนในห้องแอร์ ต้องตื่น-รู้สึกตัว  
จนหลังๆมาผมสงสัยว่า ในละแวกบ้านนี้ มีผมคนเดียวที่รู้สึกหรือ? มีผมคนเดียวที่ได้ยินหรือไงนะ?
สักพักก็เงียบไป พอเผลอๆ บรรดาหมาทั้งหลายก็เห่ากันอีก

มีใครเคยพบเหตุการณ์แบบนี้บ้าง ช่วยแชร์หน่อยว่า ผมควรทำไงดี?

จากคุณ : jimlim_ja
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 53 04:40:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com