Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาที่ซื้อตี่จู๋เอี๊ยะหินอ่อนราคาไม่แพงมาก ติดต่อทีมงาน

จะตั้งตี่จู๋เอี๊ยะค่ะอยากได้เป็นหินอ่อนราคาไม่แพงมาก อยากรู้เพื่อน ๆ ส่วนใหญ่ไปซื้อที่ไหนกันบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ลองไปเดินดูมาแล้วบ้างค่ะ ไปดูขนาด 18 นิ้ว แบบขาวครบชุดราคาประมาณ 14000 บาท แต่ถ้าหุ้มทองแท้ประมาณ 18000 บาท แต่อยากได้ประมาณสีทองแท้ แต่ราคาแพงสุด ๆ แต่เห็นบอกที่สระบุรีถูกมากแย่งกันขาย แต่ไม่รู้อยู่แถวช่วงไหน ช่วยแนะด้วยนะ

จากคุณ : pp-nut
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 54 22:57:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com