Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งบเท่าไร สร้างห้องพัก ชั้นเดียว 4x6 ม. ประมาณ 5 ห้อง วัสดุ เน้นประหยัด ปูน วงกบอลูมิเนียม ประมาณเท่าไรครับ ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดี ทางบ้านมีที่ไว้ไม่ได้ใช้ประโยชน์ เลยว่าจะลงทุน  ต้องลงทุนประมาณเท่าไรครับ เพื่อไว้ให้เช่าและอยู่เอง
เน้น ปูน วงกบอลูมิเนียม มีห้องนอน ห้องน้ำ หลังคาเทปูน ประมาณนี้ เท่าไรครับ ถ้ามีผู้รับเหมาแนะนำ ก็ขอบคุณมากเลยครับ

ขั้นตอน ขอที่เขตให้เขาเขียนแบบ หรือว่า จ้างบริษัทแล้วไปขอดีครับ
เอาง่ายๆ เน้นพื้นที่ใช้สอย ครับ ถ้ามีแบบแนะนำก็ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

จากคุณ : puyoo7
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 54 21:08:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com