Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครื่องทำน้ำอุ่น 3500W หรือ 4500W ดีครับ ติดต่อทีมงาน

สนใจเครื่องทำน้ำอุ่นของ Sharp จากงาน Electronica ครับ ซึ่งเป็นแบบ 3500W โดยที่พี่เซลล์เค้าบอกว่าอยุ่ที่ กทม. ใช้แค่ 3500W ก็พอแล้ว ประหยัดงบดีด้วย จริงรึป่าวครับเพราะราคาต่างกับรุ่นที่เป็น 4500W อยู่เกือบ 1,000 บาท ถ้าประหยัดได้ผมจะได้เอางบตรงนี้เป็นค่าติดตั้งแทน (พี่เขาคิดค่าติดตั้ง 1,000 บาท) แล้วเครื่องทำน้ำอุ่นยี่ห้อ Sharp ดีไหมครับ ผมมองไว้สองยี่ห้อคือ Hitachi และ Sharp ครับ ว่าจะซื้อวันพรุ่งนี้เป็นของขวัญปีใหม่ให้คุณแม่น่ะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : wort
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 54 23:03:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com